சிம்புவின் மாநாடு டீசர் வெளியானது

maanadu simbu
Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

இன்று தனது பிறந்த நாளைக் கொண்டாடும் சிலம்பரசன் டி.ஆர் தனது ரசிகர்களுக்கு மாநாடு டீஸரை பரிசளித்தார். தனது பிறந்தநாளில் தனது ரசிகர்களுக்காக மாநாடு படத்தின் டீஸரை வெளியிடுவேன் என்று நடிகர் ஏற்கனவே உறுதியளித்திருந்தார். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் மாநாடு படத்தின் டீஸரை வெளியிட்டார். டீஸர் ஒரு அரசியல் த்ரில்லரை என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் தனது சமூக ஊடகங்களில் டீஸரைப் பகிர்ந்து கொண்டார். அவர் பதிவிட்டதாவது, ‘இதோ மாநாடு படத்தின் டீஸர்.

வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் இப்படத்தில் கல்யாணி பிரியதர்ஷன், எஸ்.ஜே.சூர்யா முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இப்படத்திற்கு யுவன் சங்கர் ராஜா இசை அமைத்துள்ளார். சிலம்பரசன் டி.ஆர் தனது அடுத்த படத்திற்காக கௌதம் மேனனுடன் கைகோர்த்துள்ளார். விண்ணைதாண்டி வருவாயா மற்றும் அச்சம் என்பது மடமையடாவுக்குப் பிறகு, ஒரு படத்தில் இருவரும் இணைந்து பணியாற்றுவது இது மூன்றாவது முறையாகும்.

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

Related News

o'Bazaar