மணி ரத்னத்தின் பொன்னியன் செல்வனில் ஷாலினி அஜித்

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

மணி ரத்னத்தின் ‘பொன்னியன் செல்வன்’ படப்பிடிப்பு ஜனவரி மாதம் ஹைதராபாத்தில் ராமோஜி பிலிம் சிட்டியில் மீண்டும் தொடங்கி விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா, பார்த்திபன் மற்றும் மோகன் ராம் ஆகியோரை உள்ளடக்கிய ஒரு பெரிய நட்சத்திர நடிகர்கள் இந்த படத்தில் நடித்த வந்தபோதிலும் , சமீபத்திய செய்தி என்னவென்றால், நடிகர் அஜித் உடனான திருமணத்திற்குப் பிறகு நடிப்பை விட்டு விலகிய நடிகை ஷாலினி ஒரு கேமியோ வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அறிக்கைகள் உண்மையாக இருந்தால், ஷாலினி அஜித் இந்த படத்தில் தனது கேமியோ வேடத்திற்கான இரண்டாவது கட்ட படப்பிடிப்புக்கு முன் ஹைதராபாத்திற்கு பறப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமான ஷாலினி பிறகு விஜய்யுடன் ‘கதலுக்கு மரியாதை ‘ படத்தில் தமிழில் கதாநாயகியாக அறிமுகமான ர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இவர் மணி ரத்னத்தின்
இயக்கத்தில் மாதவன் நடித்த ‘அலைபாயுதே’ படத்தில் நடித்த ஷாலினி 2001 இல் நடிப்பிலிருந்து விலகினார், அவரது கடைசி படம் பிரசாந்த் நடித்த ‘பிரியாதா வரம் வெண்டம்’ என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது .

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

Related News

o'Bazaar