அஸ்ட்ராஜெனெகா தடுப்பூசி அரிதான இரத்தக் கட்டிகளை ஏற்படுத்தும் ஐரோப்பிய ஒன்றிய நிறுவனம்

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

ஆக்ஸ்போர்டு-அஸ்ட்ராஜெனெகா கோவிட் -19 தடுப்பூசி மற்றும் அரிய இரத்த உறைவுகளுக்கு இடையேயான தொடர்பை ஐரோப்பிய மருந்து கட்டுப்பாட்டாளர்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர், அத்துடன் இங்கிலாந்து அதிகாரிகள் 30 வயதிற்குட்பட்டவர்கள் மாற்று தடுப்பூசிகளை எடுக்க வேண்டும் என்று பரிந்துரைத்தனர்.

குறைந்த அளவிலான இரத்த பிளேட்லெட் எண்ணிக்கையுடன் கூடிய அசாதாரண இரத்தக் கட்டிகளின் ஒரு குறிப்பிட்ட கலவையானது தடுப்பூசியின் பக்க விளைவுகளாக பட்டியலிடப்பட வேண்டும் என்று ஐரோப்பிய மருந்துகள் நிறுவனம் (ஈ.எம்.ஏ) புதன்கிழமை கூறியது, ஆனால் அதன் பயன்பாடு மட்டுப்படுத்தப்பட்டதாக பரிந்துரைக்கப்படுவதை நிறுத்தியது.
தடுப்பூசியின் நன்மைகள் அபாயங்களை விட அதிகமாக உள்ளன மற்றும் கோவிட் -19 ஒரு “மிகவும் கடுமையான நோய்” என்று அது மேலும் கூறியுள்ளது.
30 வயதிற்கு உட்பட்ட ஆரோக்கியமான பெரியவர்களுக்கு பிற தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று இங்கிலாந்து கட்டுப்பாட்டாளர்கள் மிகவும் எச்சரிக்கையான அணுகுமுறையை மேற்கொண்டனர்.

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp

Related News

o'Bazaar